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ADHABU YA TOZO YA ASILIMIA HAMSINI KWA MAWAKILI WANAOSHINDWA KUHUISHA

LESENI ZAO KWANZIA TAREHE 01 FEBRUARI KILA MWAKA

lVpendwa Mwanachama,

Saiamu kutoka kwa Sekretarieti ya TLS,

Kumekuwa na utaratibu wa mawakili kupata adhabu ya asiiimia Hamsini ya ada ya Mahakama
pale ambapo wanachelewa kuhuisha lesenl zao. Adhabu hii imekua ikitolewa kuanzia tarehe 01

mwezi Februari kila mwaka.

Kutokana na kuwekwa kwa adhabu hii kinyume na Kanuni ya 5 ya Advocates (Admission and

Practising Certificate ) Regulations GN No. 62 ya mwaka 2015, Vltendani Mkuu wa TLS

amefanya kikao na Kaimu Msajili Mkuu wa Mahakama tarehe 31 Januari,2024 katika ofisi ya

Msajili IVlkuu wa Mahakama, Dodoma, ambapo pamoja na mambo mengine, kikao hicho
kimejadili swala hili ili kuona namna gani adhabu hii inaweza kutozwa kwa mujibu wa kanuni

hii na si vinginevyo.

Tunapenda kuwataarifu wanachama wetu kuwa, tVlhe. Kaimu Msajili Mkuu wa Mahakama

amelipokea swala hili na kuahidi kulifanyia kazi kwa kulifikisha kwa uongozi wa juu wa
Mahakama kwa marekebisho au muongozo zaidi. lVlhe Kaimu Msajili Mkuu wa Mahakama,

ameahidi kutupa mrejesho wa swala hili mapema iwezekanavyo ili Mawakili wasiendelee

kutozwa adhabu hii kinyume na kanuni na kuhakikisha taratibu za kuhuisha leseni ya uwakili
zinafata mwongozo uliowekwa katika Kanuni ya 5 ya Advocates (Admission and Practising

Certificate ) Regulations GN No. 62 ya mwaka 2015.

Nawatakia mafanikio mema katika majukumu yenu
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