

WAKILI SACCOS LIMITED

Bandika picha hapa

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

(Tafadhali weka alama ya Tick kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

Kumbuka:

Fomu hii ya maombi ya uanachama inajazwa kwa mujibu wa sheria ya vyama vya ushirika, kanuni za vyama vya ushirika, na masharti ya WAKILI SACCOS LIMITED yaliyoidhinishwa na mkutano mkuu wa Chama.

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1. Jina Kamili la Mwombaji:

Bwana Bibi Bi

Jina la Ukoo

Jina la kati

Jina la kwanza

2. Namba ya usajili wa Uwakili

3. Tarehe ya Kuzaliwa:

<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>
----------------------	----------------------	----------------------	----------------------	----------------------	----------------------	----------------------	----------------------

Jinsia:

Kiume

Kike

4. Taarifa ya Ajira /Biashara

Kazi /Biashara yako ni

Jina la mwajiri/Biashara ako

WAKILI SACCOS LIMITED

Jina la mrithi wako

Uhusiano wake kwako

Jina la mtu wa karibu

Namba yake ya simu

3. Taarifa za Mawasiliano:

Sehemu/Eneo unaloishi:

Anuani ya Posta:

Nambari ya simu ya ofisini:

Simu ya Mkononi

Barua pepe (E-Mail) :

B:

UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi kwa kadri ya ufahamu wangu.

Bwana

Bibi

Bi

Jina la Ukoo

Jina la kati

Jina la kwanza

Sahihi ya Mwombaji:

Tarehe:

C: KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

KUPOKELEWA UANACHAMA:

Katika Kikao cha:

cha Tarehe:

Bodi ya Cham