

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAHAKAMA

Telex: 41838 CR TZ.
Simu Nambari: 2124312
Fax: 255 – 22- 27724/
255-22-2127656
Email: cr@judiciary.go.tz
Tovuti: www.judiciary.go.tz



Ofisi ya Msajili Mkuu,
Mahakama ya Tanzania,
26 Barabara ya Kivukoni
S. L. P. 9004,
11409 DAR ES SALAAM

Kumb. Na.AB.2/81/01/11

01 April, 2020

Mhe. Mwanasheria Mkuu,
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali,
Mji wa Serikali Mitumba,
S.L.P.630,
40484 DODOMA.

Mkurugenzi wa Mashtaka,
Ofisi ya Taifa ya Mashtaka,
Chuo Kikuu cha Dodoma,
Barabara ya Mkalama,
S.L.P. 1733,
DODOMA.

Wakili Mkuu wa Serikali,
Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali,
S.L.P. 1105,
1Mtaa wa Kivukoni,
11484 DAR ES SALAAM.

Rais wa Chama cha Wanasheria wa Tanganyika (TLS),
Plot 391, Regent Estate,
Mtaa wa Chato,
S.L.P. 2148,
DAR ES SALAAM.

YAH: TAARIFA KWA UMMA JUU YA TAHADHARI YA JANGA LA UGONJWA WA KORONA (COVID-19)

Tafadhali rejeeni mada tajwa hapo juu.

Mtakumbuka mnamo tarehe 23 na 24 Machi, 2020 Mheshimiwa Jaji Mkuu na Mheshimiwa Jaji Kiongozi walitoa taarifa kwa Umma juu ya namna bora ya kujihadhari na janga la ugonjwa wa Korona (Covid-19) wakati wa undeshaji wa shughuli za Kimahakama Nchini.

Mtakubaliana nami pia kwamba pamoja na mambo mengine msisitizo mkubwa katika taarifa rejewa hapo juu ilikuwa matumizi ya TEHAMA katika uendeshaji wa shughuli za Kimahakama. Nichukue fursa hii kuwaomba kuongeza kasi za kujisajili katika mfumo wa kusimamia mashauri kwa njia ya mtandao kwa mujibu wa Kanuni ya 29 ya Kanuni ya kusajili mashauri kwa njia ya mtandao (E-Filing Rules) yaani G.N. Na. 148 ya 2018. Hadi tarehe ya barua hii ni Mawakili 1250 tu wanaotumia mfumo kati ya Mawakili 1734 waliojisajili idadi ambayo bado ni ndogo mno kulingana na idadi ya Mawakili waliopo. Aidhaa, milango ya Mahakama ipo wazi kutoa usaidizi kwa wote wenye nia ya kujisajili kwa mujibu wa taratibu.

Baada ya kusema hayo mkiwa kama wadau muhimu wa Mahakama nawatumia rasmi nakala ya taarifa tajwa hapo juu kwa hatua zenu muhimu.



Wilbert M.Chuma

MSAJILI MKUU

MAHAKAMA YA TANZANIA

Nakala: Mhe. Jaji Mkuu,
Mahakama ya Tanzania,
S.L.P. 9004,
DAR ES SALAAM.

Mhe. Jaji Kiongozi,
Mahakama Kuu ya Tanzania,
S.L.P. 9004,
DAR ES SALAAM.

Mhe. Mtendaji Mkuu,
Mahakama ya Tanzania,
S.L.P. 9004,
DAR ES SALAAM.

Mhe. Katibu Mkuu,
Wizara ya Katiba na Sheria,
Mji wa Serikali Mitumba,
Mtaa wa Katiba,
S.L.P 315,
40484 DODOMA

Mhe. Msajili,
Mahakama Kuu ya Tanzania,
S.L.P. 9004,
DAR ES SALAAM.