

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MAHAKAMA



Mahakama ya Tanzania inapenda kuutangazia umma kuwa Kamati ya Uteuzi na Nidhamu ya Madalali wa Mahakama na Wasambaza Nyaraka za Mahakama katika kikao chake cha tarehe 12- 13 Septemba, 2018 ilichoketi Jijini Dar es Salaam, kwa mamlaka iliropewa na kwa mujibu wa Kanuni ya 4 ya ***Kanuni za Madalali wa Mahakama na Wasambaza Nyaraka za Mahakama Na. 363 za Mwaka 2017 (The Court Brokers and Process Servers (Appointment, Remuneration and Discipline) Rules, GN No. 363 of 2017)*** imeteua Madalali wa Mahakama kumi na watatu (13) na Wasambaza Nyaraka za Mahakama kumi na watatu (13).

Aidha, uteuzi huu umefanyika baada ya Kamati kufanya usaili kwa waombaji wa nafasi hizo. Hivyo basi, yafuatayo ni majina ya Madalali wa Mahakama na Wasambaza Nyaraka za Mahakama walioteuliwa kufanya kazi hizo katika Mikoa waliyooomba:-